Hasken Lambun Hasken Rana na Hasken Hasken Haske na waje na Alltop High Efficiency
Takaitaccen Bayani:
Hasken Lambun Hasken Rana na Hasken Hasken Haske na waje na Alltop High Efficiency
- Hasken rana: Tare da tsarin tattalin arziki, hasken titi yana da fale-falen hasken rana, wanda zai iya ɗaukar makamashin hasken rana da rana kuma yana kunna kai tsaye tare da adana makamashi da dare.Ji daɗin haskakawa kyauta cikin dare!Sun dace da hanyoyin tafiyarku, hanyoyin tafiya, lambuna, bene, filaye, da sauransu!
- Sauƙi don shigarwa: Ana iya shigar da waɗannan fitilun ba tare da wayoyi ba saboda gaba ɗaya ba su da waya.Ana iya shigar da wannan hasken lambun hasken rana mai hana ruwa ruwa a cikin 'yan matakai kaɗan kuma yana iya haskaka dare a kowane lokaci.
- Weatherproof: Fitilar lambun mu na waje an yi su ne da bakin karfe mai jurewa kuma suna da dorewa.IP65 mai hana ruwa rating, ba kwa buƙatar damuwa game da fallasa haske ga ruwan sama ko dusar ƙanƙara.
- Faɗin aikace-aikace: Kuna iya amfani da shi a kowane waje, kamar lambuna, lawns, villa, hanyoyi ko tsakar gida.Cool farin haske yana taimakawa wajen haifar da yanayi mai ban sha'awa da jin dadi, wanda ya dace da kayan ado na yau da kullum da na biki.Haskaka salon rayuwar ku.
Abu Na'a | 0890A20-03 |
Ƙarfi | 20W |
Fitilar LED | 2835 LED 84PCS 6000K |
Solar Panel | 6V 18W, Polycrystalline |
Nau'in Baturi | LiFePO4 3.2V 36AH |
Girman fitila | 400*400*405mm |
Lokacin Caji | 6-8 hours |
Lokacin fitarwa | 20-24 hours |
Lumen | 160lm/w |
Kayan abu | Die-casting Aluminum+ PC |
Babban darajar IP | IP65 |
Takaddun shaida | CE, ROHS |
Aikace-aikace | Lambu, Park, Road, Kofar gida, da dai sauransu. |
Garanti | shekaru 3 |
Hasken Lambun Rana
Ya dace da yanayin aikace-aikacen kamar wuraren kallo, tsakar gida, al'ummomi, ƙauyuka, murabba'ai, da sauransu.
1. Ƙwararrun ƙirar ƙira, babban bayyanar, samfurori masu ƙima
2. Ƙwararrun rarraba haske na sakandare, Die-casting Aluminum + PC kayan, 2835 LED 84PCS
3. 360° luminescence, tare da na'urar sarrafa haske mai hankali, haske fiye da 3200LM
4. Tsawon shekara 25 mai amfani da hasken rana
Mai hana ruwa IP65
Tsarin hatimin shinge, ruwan sama da ƙura suna da sauƙin daidaitawa ga kowane irin yanayi.
Polycrystalline Solar panel
Polycrystalline silicon solar panels, waɗanda ke da sauƙin ƙira, adana ƙarfi, kuma suna da ƙarancin farashin samarwa gabaɗaya.
Haƙuri mai inganci: 0~+ 5W.
100% EL dubawa sau biyu yana tabbatar da cewa kayayyaki ba su da lahani.
Moduloli da aka haɗa ta halin yanzu don haɓaka aikin tsarin.
Canja Die-cast Aluminum Alloy
Ingancin samfurin yana da kyau, haɓakar samarwa yana da girma, yana dacewa da ka'idodin kariyar muhalli na RoHS, kuma yana da nau'in ƙarfe mai kyau.
Lura:
1. Yi caji a ƙarƙashin hasken rana kai tsaye na 6 zuwa 8 hours
2. Da fatan za a zaɓi wuri ba tare da wani tsari don isasshen hasken rana da cikakkiyar fallasa ba